EDS-205A: Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet

Hà Đông - TP Hà Nội 06/10/2021 Mã tin: NDPQ-304033 108
EDS-205A: Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet Click vào ảnh để xem kích thước lớn hơn
Giá: Liên hệ

Người liên hệ: ThinhBKAII

Số điện thoại: 0335480982

Địa chỉ: Lô U5.02,Khu đô thị Đô Nghĩa,yên nghĩa,Hà Đông

EDS-205A Switch công nghiệp 5 cổng Ethernet hỗ trợ 10/100Base-T(X)( RJ45 connector), 100BaseFX (multi/single-mode, SC or ST connector) của hãng Moxa-Taiwan hiện đang được BKAII đang phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.EDS-205A được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng,... Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh…
Tính năng của sản phẩm:
• 10/100BaseT(X) (RJ45
• Redundant dual 12/24/48 VDC power inputs
• IP30 aluminum housing
• Rugged hardware design well suited for hazardous locations (Class 1 Div. 2/ATEX Zone 2), transportation (NEMA TS2/EN 50121-4/e-Mark), and maritime environments (DNV/GL/LR/ABS/NK)
• -40 to 75°C operating temperature range (-T models)
Chi tiết về sản phẩm: https://bkaii.com.vn/san-pham/moxa/eds-205a-switch-cong-nghiep-5-cong-ethernet
----------------------
Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
Website: bkaii.com.vn
Email: [email protected]

Tin liên quan

Máy hàn dán đáy tuýp kem 0983278686

Máy hàn dán đáy tuýp kem 0983278686

Giá: 60.000.000 VNĐ

Ngày đăng: 26/11/2021

Máy phát xung công nghệ DDS - DG1022

Máy phát xung công nghệ DDS - DG1022

Giá: Liên hệ

Ngày đăng: 25/11/2021

Ghế Putin

Ghế Putin

Giá: Liên hệ

Ngày đăng: 22/11/2021

Máy viền mí lon Hà Bắc

Máy viền mí lon Hà Bắc

Giá: Liên hệ

Ngày đăng: 15/11/2021

Cáp Điều Khiển

Cáp Điều Khiển

Giá: Liên hệ

Ngày đăng: 04/11/2021

MÁY ĐÓNG GÓI DỊCH ĐẶC MINI

MÁY ĐÓNG GÓI DỊCH ĐẶC MINI

Giá: Liên hệ

Ngày đăng: 02/11/2021